PACKMIC Wá sí Àjọyọ̀ 2025 BOOT NO. T730

COFAIR ni China Kunshan Int. Fair fun Ile-iṣẹ Kọfi

Láìpẹ́ yìí, Kunshan kéde ara rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìlú kọfí, ibẹ̀ sì ń di ohun pàtàkì sí ọjà kọfí ti ilẹ̀ China. Ìjọba ló ṣètò ìtajà náà báyìí. COFAIR 2025 ń dojúkọ ìfihàn àti ìṣòwò àwọn ewa kọfí, nígbà tí ó ń kó àwọn iye owó “Láti Ewa Aise sí Ife Kọfí” jọ. COFAIR 2025 jẹ́ ayẹyẹ tó dára fún àwọn tó ní ipa nínú iṣẹ́ kọfí. Àwọn olùfihàn tó lé ní 300 yóò wà níbẹ̀ àti àwọn àlejò tó lé ní 15000 láti gbogbo àgbáyé yóò máa ṣe ìtajà.

                                                   

PACK MIC mú àwọn ojútùú ìdìpọ̀ tuntun tí a ṣe fún ilé iṣẹ́ kọfí wá. Gẹ́gẹ́ bí àwọn àpò tí ó bá àyíká mu, àwọn àpò tí a lè tún dí, àwọn àṣàyàn ohun èlò mìíràn fún ìtọ́jú àti ìtura, àti àwọn àṣàyàn ìforúkọsílẹ̀ tí a ṣe àdáni.

                                                   

Àwọn àpò kọfí wa lè mú kí ìgbà tí ọjà bá wà ní ìpamọ́ pọ̀ sí i, kí ó túbọ̀ lẹ́wà sí i, kí ó sì bá àwọn àṣà ìdúróṣinṣin mu, kí ó lè fa àwọn olùsun oúnjẹ, àwọn ilé iṣẹ́ kọfí, àti àwọn olùpín kiri mọ́ra, kí wọ́n máa wá àwọn ojútùú ìdìpọ̀ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó sì wúni lórí.

                                                     


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-23-2025