Àwọn àpò ìdọ̀tí ológbò tí a tẹ̀ jáde pẹ̀lú ZIP tí a lè tún dì
Àwọn ológbò ni ọ̀rẹ́ wa, a gbọ́dọ̀ tọ́jú wọn, kí a lo àwọn ohun èlò ológbò tó dára. Àwọn ọjà tí a ṣe fún àwọn ológbò gbọ́dọ̀ jẹ́ ohun pàtàkì. Nítorí náà, ìdìpọ̀ ìdọ̀tí ológbò túmọ̀ sí iṣẹ́ ńlá fún àwọn tí ń ṣe ìdọ̀tí ológbò, àwọn olùpínkiri tàbí àwọn orúkọ ọjà ọjà náà.
Àwọn àpò ìdúró ni irú àpò ìdúró tó gbajúmọ̀ jùlọ fún àpò ìdọ̀tí ológbò. A tún mọ̀ ọ́n sí àpò ìdúró tàbí àpò ìdúró, àpò ìdúró, àpò ìdúró. A fi fíìmù onípele púpọ̀ ṣe é pẹ̀lú gbogbo àwọn ohun èlò fíìmù náà. Dáàbò bo ìdọ̀tí ológbò kúrò nínú ìmọ́lẹ̀, èéfín omi àti ọrinrin. Àìlèra ìfàmọ́ra. Pẹ̀lú àwọn fèrèsé tó mọ́ tàbí kí a má rí ìdọ̀tí ológbò nínú rẹ̀. A máa ń ṣe ìdánwò ìsọ̀kalẹ̀ nínú àpò ìdúró, rí i dájú pé àpò ìdọ̀tí ológbò kọ̀ọ̀kan bá ìwọ̀n tí ó jẹ́ àpò ìdúró 500g mu, láti gíga 500mm, ìtọ́sọ́nà inaro lẹ́ẹ̀kan àti ìtọ́sọ́nà petele lẹ́ẹ̀kan, Kò sí wíwọlé, kò sí ìfọ́ rárá. Àpò tí ó bá fọ́, a ó tún wo gbogbo wọn.
Pẹ̀lú àwọn zip ìdì tí ó wà, ó ṣeé ṣe láti fi iye tí ó wà nínú ìdọ̀tí ológbò pamọ́ ní àkókò kọ̀ọ̀kan àti dídára rẹ̀. Àwọn àṣàyàn àtúnlò tún wà tí kò gba àyè púpọ̀, a sì lè lò ó fún àwọn ọjà ṣíṣu mìíràn.
Àpò Gusset ẹ̀gbẹ́ náà jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn ọmọ ológbò. Wọ́n sábà máa ń ní àwọn ọwọ́ ike fún 5kg àti 10kg èyí tó rọrùn láti gbé. Tàbí fún àwọn àṣàyàn ìdìpọ̀ afẹ́fẹ́. Èyí tó lè mú kí ìdọ̀tí tofu pẹ́ sí i.
Oríṣiríṣi àwọn ohun èlò ìdọ̀tí ológbò ló wà bíi silica cat litter, tofu cat litter, bentonite cat litter, àti ìtọ́kasí ìlera cat litter. Ohunkóhun tí ó jẹ́ ohun èlò ìdọ̀tí ológbò, a ní àwọn àpò ìdọ̀tí tó tọ́ fún ìtọ́kasí.
Dí àwọn àpò ìsàlẹ̀ pẹ̀lú àwọn pánẹ́lì márùn-ún láti tẹ̀ àwòrán àti àwọn ohun èlò ìdọ̀tí ológbò rẹ jáde. A fi sípà àpò sí orí àwọn àpò ìsàlẹ̀ títẹ́jú láti ran àwọn àpò náà lọ́wọ́ láti ṣí i àti láti jẹ́ kí àwọn àpò náà rọrùn láti tún dì.











