Apá Daypack náà lè dúró ní ìdúró, èyí sì mú kí ó jẹ́ àpótí tó yẹ fún onírúurú ọjà. A ti ń lo àwọn àpò Daypack tí a ti ṣe tẹ́lẹ̀ (àwọn àpò tí ó dúró ní ipò gíga) níbi gbogbo báyìí nítorí pé wọ́n ní ìyípadà tó pọ̀ nínú àwòrán àti ìwọ̀n wọn. Ohun èlò ìdènà àdáni, ó dára fún fífọ omi, àwọn tábìlì fífọ àti lulú. A fi àwọn zip kún Doypack, fún ète tí a lè tún lò. Kò ní omi, nítorí náà, pa dídára ọjà náà mọ́ nínú rẹ̀ kódà nígbà tí a bá ń fọ aṣọ. Ó ṣeé jẹ, fi àyè ìpamọ́ pamọ́. Ìtẹ̀wé àdáni mú kí orúkọ ọjà rẹ di ohun tó dára.