Apo Zipper Ṣiṣu ti a le tun-di fun Apo Amuaradagba Whey

Àpèjúwe Kúkúrú:

Packmic jẹ́ olùtajà tó ń ṣe àkójọpọ̀ àkàrà whey láti ọdún 2009. Àpò Whey Protein Àṣà pẹ̀lú àwọn ìtóbi àti àwọ̀ tó yàtọ̀ síra. Bí àwọn ènìyàn ṣe ń fiyèsí ìlera, àwọn ọjà whey protein ń di gbajúmọ̀ nínú àwọn ìlànà òde òní. Àpò ìpamọ́ àkàrà wa pẹ̀lú àwọn àpò ìdìpọ̀ ẹ̀gbẹ́ mẹ́ta, àwọn àpò Zipper Flat Bottom 2.5kg 8kg, àpò whey protein kékeré lórí ìṣàn àti fíìmù lórí ìṣàn fún ìṣàkójọpọ̀ àkàrà.


  • Orúkọ ìtajà:ODM OEM
  • Ohun èlò:OPP / VMPET / LDPE, PET / AL / LDPE, MOPP / VMPET / LDPE ati awọn miiran
  • Agbára:10g 25g 50g 100g 150g 200g 250g 300g 500g 1000g 5000g 1kg 2.2kg 5kg 10kg 15kg 20kg ati awon miran ti o fe
  • Iru Ipari:Sípù
  • Iwọn Ọja:Àṣà/Àdéhùn
  • Àwọn àwọ̀:Àwọn Àwọ̀ Àmì CMYK+Àmì
  • Àtúnlò:A le tun lo
  • MOQ:Da lori ise agbese rẹ
  • Títẹ̀wé:Ìtẹ̀wé ìfàmọ́ra / Ìtẹ̀wé Oní-nọ́ńbà / Ìtẹ̀wé Flexo
  • Àkókò Ìdarí:Ọjọ́ 10-25 (ó sinmi lórí àpótí náà) lẹ́yìn tí a bá ti fi ìṣètò ìtẹ̀wé múlẹ̀ ní ẹ̀gbẹ́ kọ̀ọ̀kan
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    Nípa Àpò Whey Protein Powder.
    1.Ìṣẹ̀dá àwọn àpò àpò agbára protein whey

    Oríṣiríṣi ọ̀nà ìfọṣọ ló wà. A ó fún ọ ní ìmọ̀ràn lórí ohun èlò tó yẹ fún ìfọṣọ amuaradagba whey rẹ, láti inú ìwọ̀n, ọ̀nà ìfọṣọ, ẹ̀rọ ìfọṣọ, iye, ipa ìtẹ̀wé. Ipele kọ̀ọ̀kan ní iṣẹ́ pàtó kan. Láti mú kí àwọn ànímọ́ ara àti iṣẹ́ pọ̀ sí i, a máa gbé ìfọṣọ amuaradagba yẹ̀ wò. Ìṣètò ohun èlò onípele púpọ̀ pẹ̀lú ike, fọ́ọ̀lì, ìwé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

    1 eto ohun elo ti o yatọ ti apoti amuaradagba whey

    2.Àwọn Fọ́ọ̀mù Ìkópamọ́ Àwọn Wúrà Púrọ́tínì Whey

    Ní ríronú nípa onírúurú ohun tí a nílò láti fi ṣe àpótí, àpótí wa ní onírúurú ọ̀nà ìkọ̀wé fún ọ láti yan. A sì gba àtúnṣe, nítorí pé a jẹ́ ilé iṣẹ́ OEM, a fẹ́ràn láti ṣe àpótí ìkọ̀wé tó gbayì, a sì máa ń gbéraga fún àwọn àpótí ìkọ̀wé tuntun nígbà gbogbo.
    Lọ́pọ̀ ìgbà a máa ń lo àwọn àpò ìdìpọ̀ mẹ́ta fún àwọn àpò kékeré tí a lè kó lọ síbikíbi kí a sì ṣàkóso ìwọ̀n náà lójoojúmọ́.
    Àwọn àpò tí ó dúró láti ààbọ̀ kìlógíráàmù, ààbọ̀ kìlógíráàmù, ààbọ̀ kìlógíráàmù, ààbọ̀ kìlógíráàmù ló gbajúmọ̀ nítorí pé àpò tí wọ́n ń tà nítorí pé ó ń ṣiṣẹ́ dáadáa nínú àfihàn àwọn àpò. O lè fi àpò mẹ́wàá sínú àpótí kan lẹ́yìn náà sórí àpò tí wọ́n ń fihàn. Ó rọrùn láti ṣàtúnṣe ààyè náà.
    Àwọn àpò ìsàlẹ̀ títẹ́jú ni a máa ń lò nínú àpò ńlá fún àwọn lulú amuaradagba nígbà gbogbo. Bíi àwọn àpò àpótí 5kg / àwọn àpò àpótí 10kg, nígbà gbogbo pẹ̀lú àwọn ihò ìdènà fún gbígbé. Ó dára fún àwọn oníbàárà ìdílé tàbí àwọn ibi ìdánrawò.

    Iru apo meji ti awọn apo amuaradagba whey

    3.Àwọn Àmì Àkójọ Whey Protein

    Àwọn ìyẹ̀fun amuaradagba ló ń mú kí iṣan wa pọ̀ sí i. Wọ́n ń pọ̀ sí i nítorí àníyàn tó ń pọ̀ sí i nípa ọjà ìlera àti oúnjẹ. Nítorí náà, ó ṣe pàtàkì kí àwọn oníbàárà dé àwọn ìyẹ̀fun amuaradagba tàbí ọjà rẹ pẹ̀lú ìtura àti ìmọ́tótó tó dára jùlọ.
    Àpò amuaradagba wa lè mú kí ọjà rẹ pẹ́ títí di oṣù mẹ́jọ sí mẹ́rìnlélógún kí ó tó ṣí i. Yàtọ̀ sí pé ìdènà náà lágbára, kò sí ìjó, afẹ́fẹ́ àti ọrinrin kò ní ọ̀nà láti wọ inú àpò. Fíìmù ìdìpọ̀ ìdènà tí a lò ń ṣe ìrànlọ́wọ́ láti rí i dájú pé àwọn ọjà wà ní ipò tó dára kódà lẹ́yìn oṣù méjìdínlógún. Pa àwọn ohun ìní wọn mọ́, kí ó sì lòdì sí ìmọ́lẹ̀, ọrinrin, iwọ̀n otútù, àti atẹ́gùn. Àpò amuaradagba wa ni ojútùú tó dára jùlọ láti mú kí àkókò ìdìpọ̀ náà pọ̀ sí i àti láti yẹra fún ìdọ̀tí. Àwọn àpò ìdìpọ̀ amuaradagba ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ààbò. Àwọn àpò ìdìpọ̀ àṣà wa tó rọrùn àti fíìmù ń ran àwọn èròjà oúnjẹ tó péye lọ́wọ́ pẹ̀lú ìtọ́wò fún orúkọ rẹ̀.
    Ohun èlò ìdènà gíga tí a fi ń ṣe àtúnṣe sí ara kò ṣe é lò fún amuaradagba nìkan, ó tún dára fún lílo àwọn ọjà wàrà, oúnjẹ tí a ti ṣe àtúnṣe, oúnjẹ dídì, compoet, oúnjẹ ọmọdé, àwọn ọjà kọfí àti tii, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

    3. àpò àpótí

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: