Jakar Gusseted ta Musamman tare da bawul ɗin Hanya Ɗaya don Wake da Shayi na Kofi
Karɓi Keɓancewa
Nau'in Jaka na Zabi
●Tsaya Da Zik Din
●Ƙasan Lebur Tare da Zik
●Gefen Gusseted
Zaɓaɓɓun Tambayoyi da aka Buga
●Tare da matsakaicin launuka 10 don buga tambari. Wanda za'a iya tsara shi bisa ga buƙatun abokan ciniki.
Kayan Zaɓaɓɓen Abu
●Mai iya narkewa
●Takardar Kraft da Foil
●Faifan Gama Mai Sheƙi
●Matte Gama da Foil
●Launi mai sheƙi da Matte
Cikakken Bayani game da Samfurin
Jakunkunan gusseted na gefe na foil mai ban sha'awa tare da bawul, tare da takaddun shaida na matakin abinci, tare da sabis na OEM & ODM, tare da jakunkunan abinci na bawul ɗaya, jakar gusseted na gefe don 250g 500g shayin kofi 1kg da marufi na abinci.
Jakunkunan gusset na gefe ana kiransu "gusset na gefe" saboda gusset ko naɗewa a ɓangarorin biyu na jakar. Don marufi na abinci, musamman don marufi na abincin dabbobi. gusset ɗin zai faɗaɗa lokacin da jakar cike da samfuri kuma nauyin samfurin yawanci yana riƙe jakar a tsaye. Jakunkunan gusset na gefe suna da shinge mai kyau na iskar oxygen da danshi, tare da ayyuka masu ƙarfi, waɗanda zasu iya hana iska shiga da kuma barin iska ta shiga. Hakanan an sanye su da bawul ɗin shaye-shaye na WIPF. Ana amfani da su sosai a cikin kayan marufi kamar abincin dabbobi, wake na kofi, kayan foda, busasshen abinci, shayi da sauran abinci na musamman. Ana iya buga ɓangarori huɗu bisa ga ƙirar abokin ciniki.
Saboda gusset ko naɗewa a ɓangarorin biyu na jakar, ana kiran jakunkunan gusset na gefe "gusset na gefe". Don marufi na abinci, musamman don marufi na kofi. gusset ɗin zai faɗaɗa lokacin da jakar cike da samfuri kuma nauyin samfurin yawanci yana riƙe jakar a tsaye. Jakunkunan gusset ɗinmu na gefe suna da shinge mai kyau na iskar oxygen da kariya daga danshi, tare da ayyuka masu ƙarfi, waɗanda zasu iya hana iska shiga da kuma barin iska ta ciki ta fita. Hakanan an sanye su da bawul ɗin shaye-shaye na WIPF. Ana amfani da su sosai a cikin kayayyakin marufi kamar abincin dabbobi, wake na kofi, kayan foda, busasshen abinci, shayi da sauran abinci na musamman. Gefen gaba / baya / ƙasa ya isa babba, ana iya buga ɓangarorin huɗu bisa ga ƙira, bawuloli masu cire gas guda ɗaya suna fitar da matsin iska da iskar gas da aka makale yayin da suke hana iskar waje shiga jakar. Mai kauri Mai hana danshi a ciki na iya kare abincin daga danshi da wari, wanda ya dace da adana abinci na dogon lokaci. Jakunkuna kayan da aka laminated suna ba da kyakkyawan shinge na aluminum don kariya daga danshi da iska. Wanda zai iya tallafawa rufe zafi.
Tambayoyin da ake yawan yi game da Kasuwa da Alama
T1. Wadanne mutane da kasuwanni ne kayayyakinku suka dace da su?
Kayayyakinmu suna cikin masana'antar marufi mai sassauƙa, kuma manyan ƙungiyoyin abokan ciniki sune: kofi da shayi, abin sha, abinci da abun ciye-ciye, 'ya'yan itatuwa da kayan lambu, lafiya da kyau, abinci na gida, abincin dabbobi da sauransu.
T2. Ta yaya abokan cinikin ku suka sami kamfanin ku?
Kamfaninmu yana da dandamalin Alibaba da kuma gidan yanar gizo mai zaman kansa. A lokaci guda, muna shiga cikin baje kolin cikin gida kowace shekara, don haka abokan ciniki za su iya neman mu cikin sauƙi.
T3. Shin kamfanin ku yana da nasa alamar?
Eh, PACKMIC
T4. Wadanne ƙasashe da yankuna aka fitar da kayayyakinku?
Ana fitar da kayayyakinmu zuwa dukkan sassan duniya, kuma manyan ƙasashen da ake fitar da kayayyaki sun fi mayar da hankali a cikinsu: Amurka, Kudu maso Gabashin Asiya, Turai, Kudancin Amurka, Afirka, da sauransu.
T5. Shin kayayyakinku suna da fa'idodi masu araha ga farashi
Kayayyakin kamfaninmu sun himmatu wajen inganta aikin farashi.














