Jakunkunan Abinci na Musamman da aka Buga da Zip
Jakunkunan tsayawa na musamman suna da kyau kuma tare da fasaloli da yawa da za ku iya ƙarawa don sa samfuran ku su fi kyau. Kunshin da aka buga yana da kyau a tallace-tallace da tallata alama. Bayani na Gabaɗaya.
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Kwamfutoci 100 - bugu na dijitalKwamfuta 10,000 - bugu na roto gravure |
| Girman girma | Na musamman, Duba ma'aunin da aka saba |
| Kayan Aiki | Daidaita girman samfurin da girman marufi |
| Kauri | Microns 50-200 |
| Siffofin jaka | Ramin Hanger, Kusurwar Zagaye, Ƙofofin Yagewa, Zip, Kayan Ado na Tabo, Tagogi Masu Haske Ko Gajimare |
Yi amfani da fa'idodin jakunkunan tsayawa, na iya sauƙaƙa rayuwarmu ta yau da kullun. Doypack ya shahara a cikin samfuran marufi iri-iri.
• Kofi da aka yi da ƙasa da shayin ganye.Cikakken marufi tare da layuka da yawa don kiyaye wake da shayi daga ƙura da danshi.
• Abincin Jarirai.Jakar abinci a tsaye, a kiyaye tsafta da tsafta. A sanya abincin jarirai ya zama mafita a shirye don ayyukan waje.
• Kayan Zaki Da Kayan Ciye-ciye.Jakar tsayawa zaɓi ne mai sauƙin amfani don marufi ga alewa masu sauƙi. Yana da ƙarfi sosai don kada ya tsage, yayin da kuma yana ba da damar sarrafawa cikin sauƙi da sake rufewa mai aminci.
• Marufi na Ƙarin Abinci.Jakunkunan da aka ɗora a tsaye kariya ce ga marufi mai lafiya, kamar su kari, foda furotin. Tsawon lokacin shiryawa da kuma kariyar abinci mai gina jiki.
•Abincin Dabbobi da JikaYa fi gwangwanin ƙarfe dacewa. Kyakkyawan zaɓi ga masana'antar abincin dabbobi da masu amfani. Yana da sauƙin ɗauka lokacin tafiya tare da dabbobin gida. Yana da sauƙin sake rufewa don kiyaye sabo da rage ɓarna.
• GidajeKayayyaki &Muhimman abubuwa.Jakunkunan da aka ɗaga sun dace da abubuwan da ba na abinci ba. A matsayin abin rufe fuska, gel ɗin wanke-wanke da foda, ruwa, da gishirin wanka. Magani mai yawa ga samfuran ku. Jakunkunan da za a iya sake rufewa suna aiki azaman fakitin sake cikawa. Ƙarfafa wa masu amfani da su sake cika kwalaben su ta hanyar amfani da filastik sau ɗaya a gida.
Ma'aunin Ma'auni na Jakunkunan Tsayawa
| 1oz | Tsawo x Faɗi x Gusset: 5-1/8 x 3-1/4 x 1-1/2 inci 130 x 80 x 40 mm |
| 2oz | 6-3/4 x 4 x 2 inci 170 x 100 x 50 mm |
| 3oz | 7 a cikin x 5 a cikin x 1-3/4 a cikin 180 mm x 125 mm x 45 mm |
| 4oz | 8 x 5-1/8 x 3 inci 205 x 130 x 76 mm |
| 5oz | 8-1/4 x 6-1/8 x 3-3/8 inci 210 x 155 x 80 mm |
| 8oz | 9 x 6 x 3-1/2 inci 230 x 150 x 90 mm |
| 10oz | 10-7/16 x 6-1/2 x 3-3/4 inci 265 x 165 x 96 mm |
| 12oz | 11-1/2 x 6-1/2 x 3-1/2 inci 292 x 165 x 85 mm |
| 16oz | 11-3/8 x 7-1/16 x 3-15/16 inci 300 x 185 x 100 mm |
| 500g | 11-5/8 x 8-1/2 x 3-7/8 inci 295 x 215 x 94 mm |
| 2lb | Inci 13-3/8 x inci 9-3/4 x inci 4-1/2 340 mm x 235 mm x 116 mm |
| 1kg | 13-1/8 x 10 x 4-3/4 inci 333 x 280 x 120 mm |
| 4lb | Inci 15-3/4 x inci 11-3/4 x inci 5-3/8 400 mm x 300 mm x 140 mm |
| 5lb | Inci 19 x inci 12-1/4 x inci 5-1/2 480 mm x 310 mm x 140 mm |
| 8lb | Inci 17-9/16 x inci 13-7/8 x inci 5-3/4 446 mm x 352 mm x 146 mm |
| 10lb | Inci 17-9/16 x inci 13-7/8 x inci 5-3/4 446 mm x 352 mm x 146 mm |
| 12lb | Inci 21-1/2 x inci 15-1/2 x inci 5-1/2 546 mm x 380 mm x 139 mm |
Game da Buga CMYK
•Farar Tawada: Ana buƙatar faranti mai launin fari don fim mai haske mai haske lokacin bugawa. Lura cewa farar tawada ba 100% ba ceBabu komai.
•Launukan tabo: Ana amfani da su galibi don layuka da babban yanki mai ƙarfi. Dole ne a sanya su tare da Tsarin Daidaita Pan-tone (PMS).
Jagororin Sanyawa
A guji sanya zane-zane masu mahimmanci a waɗannan fannoni:
-wurin zip
-yankunan rufewa
-kusa da ramin rataye
-Tafiya da Bambanci: Siffofin samarwa kamar sanya hoto da wurin fasali suna da haƙuri kuma suna iya yin TAFIYA. Duba kwamfutar da ke ƙasa.
| Tsawon (mm) | Juriyar L(mm) | Juriyar W(mm) | Juriyar Yankin Hatimi (mm) |
| <100 | ±2 | ±2 | ±20% |
| 100~400 | ±4 | ±4 | ±20% |
| ≥400 | ±6 | ±6 | ±20% |
| Matsakaicin haƙurin kauri ±10% (um) | |||
Tsarin Fayil da Sarrafa Zane-zane
•Don Allah a yi zane a cikin Adobe Illustrator.
•Zane-zanen layi mai gyarawa na vector don duk rubutu, abubuwa da zane-zane.
•Don Allah kar a ƙirƙiri tarko.
•Da fatan za a fayyace dukkan nau'ikan.
•Har da duk bayanan tasirin.
•Hotuna / Hotuna dole ne su kasance 300 dpi
•Idan an haɗa da hotuna/hotuna waɗanda za a iya sanya musu launin Pan-tone: Yi amfani da launin toka mai siffar bango ko PMS Duo-tone.
•Yi amfani da launukan Pan-tone idan ya dace.
•Ajiye abubuwan vector a cikin mai zane
Tabbatarwa
-Ana amfani da PDF ko .JPG Proofs don tabbatar da tsari. Nuna launi daban-daban akan kowane allo kuma BA za a yi amfani da shi don daidaita launi ba.
- Don kimanta launi na tawada, ya kamata a koma ga littafin launi na Pantone.
- Tsarin kayan aiki, da bugawa, lamination, da tsarin varnish na iya shafar launi na ƙarshe.
Nau'ikan Jakar Tsayawa 3
Akwai nau'ikan jakunkunan tsayawa guda uku.
| Abu | Bambanci | Nauyin da ya dace |
| 1.Doyen, wanda kuma ake kira da jakar gusset mai zagaye ta ƙasa ko Doypack
| Yankin rufewa ya bambanta | samfuran da ba su da nauyi (ƙasa da kilo ɗaya). |
| 2.K-hatimi Ƙasa | tsakanin fam 1 zuwa fam 5 | |
| 3. Gasasshen kayan ado na ƙasa | wanda ya fi kilo 5 nauyi |
Duk shawarwarin da ke sama game da nauyi sun dogara ne akan ƙwarewarmu. Don takamaiman jakunkuna, da fatan za a tabbatar da ƙungiyar tallace-tallace ko a nemi samfuran kyauta don gwaji.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Ta yaya ake rufe jakar tsayawa.
Danna zip ɗin ka rufe jakar. Akwai zip ɗin da aka matse da rufewa a ciki.
2. Nawa ne jakar da za ta tsaya?
Ya danganta da girman jakar da siffar ko yawan samfurin. 1kg hatsi, wake, foda da ruwa, kukis suna amfani da girma dabam-dabam. Ana buƙatar gwada jakar samfurin kuma a yanke shawara.
3. Da me ake yin jakunkunan tsayawa?
1) kayan abinci masu inganci. FDA ta amince da su kuma suna da aminci don hulɗa kai tsaye da abinci.
2) Fina-finan da aka lakafta. Yawanci LLDPE mai ƙarancin yawa ne a ciki don taɓa abinci kai tsaye. Polyester, Fim ɗin Polypropylene mai daidaitawa, Fim ɗin BOPA, evoh, takarda, vmpet, foil ɗin aluminum, Kpet, KOPP.
4. menene nau'ikan jakunkuna daban-daban?
Jakunkuna ne iri-iri. Jakunkuna masu faɗi, jakunkuna na gefe, jakunkuna masu faɗi a ƙasa, jakunkuna masu siffa, bambance-bambance, jakunkuna masu hatimi huɗu.













