Bambanta da zanen filastik ba, nadin da aka yi da laminated hade ne na robobi. Jakunkunan da aka yi da laminated suna da siffar nadin da aka yi da laminated. Suna ko'ina a rayuwarmu ta yau da kullun. Daga abinci kamar abun ciye-ciye, abubuwan sha da kari, zuwa kayayyakin yau da kullun kamar ruwan wanke-wanke, yawancinsu ana cika su da jakunkunan da aka yi da laminated. Idan za ku yi naku fakitin don alamar ku ko samfuran ku, kuna iya son ƙarin sani game da bambancin jakunkunan da aka yi da laminated. Da fatan za a ci gaba da karantawa.
Kamfanin Pack Mic yana da layukan samarwa guda 18 don biyan buƙatun marufi daga kasuwanni daban-daban. Za mu gabatar da su ɗaya bayan ɗaya.
Na farko shine jakunkunan FLAT. Jakunkunan rufe gefe uku ko na rufe baya. Ko kuma jakunkunan rufe fin. Ana amfani da su galibi don fakitin hidima ɗaya. Mai sauƙin shiryawa ta atomatik ko na'urar rufewa ta hannu. Kayan shinge ko tare da taga mai haske, ƙira na musamman ko ra'ayoyin kirkire-kirkire don Allah yi magana da ƙungiyar tallace-tallace.
Na biyu kuma shine jakar tsaye. A takaice dai, ana iya tsayawa a kan teburin da kansa. Kuma ana ninka shi yana ƙara girman. Yawanci ana iya sake rufe zip da ramin rataye.
Nau'i na uku shine jakunkunan gusset na gefe. Ana naɗewa a gefuna, a rufe ƙasa. Idan aka sanya kayan, zai yi tsayi.
Na huɗu shine jakunkunan akwati. FUSKA 5 don bugawa. Ƙasan yana da faɗi. Sau da yawa ana amfani da zik don sake amfani da shi.
Kuma nau'in da aka keɓance. Wani lokaci siffar jakar iri ɗaya ce da samfuran, kamar jakunkunan panda, siffofi na kwalba ko wasu siffofi na musamman.
Lokacin Saƙo: Mayu-06-2023