Jakunkunan Marufi na Ƙwallon ...
Kuliyoyi abokanmu ne, muna buƙatar kula da su, muna amfani da kayan kwalliya masu inganci. Kayayyakin da aka tsara don kuliyoyi ya kamata su kasance masu mahimmanci. Saboda haka, marufin kwandunan kyanwa yana nufin babban kasuwanci ga waɗanda ke kera kwandunan kyanwa, masu rarrabawa ko samfuran samfuran.
Jakunkunan tsayawa sune nau'in marufi mafi shahara don marufi na kwalayen kyanwa. Hakanan ana kiransu da doypack ko jakunkunan tsayawa, jakunkunan tsayawa, jakunkunan tsayawa. An yi su ne da fim mai launuka da yawa tare da dukkan fasalulluka na fina-finai. Kare kwalayen kyanwa daga haske, tururin ruwa da danshi. Juriyar hudawa. Tare da tagogi masu haske ko rashin ganin kwalayen kyanwa a ciki. Muna yin gwajin zubar da ciki a cikin jakar, tabbatar da cewa kowace jakar marufi ta kwalayen kyanwa ta cika ƙa'idar da ke cikin jakar Drop tare da abun ciki na 500g, daga tsayin 500mm, shugabanci a tsaye sau ɗaya da kuma shugabanci a kwance sau ɗaya, Babu shiga ciki, babu fashewa babu zubewa kwata-kwata. Duk wata jakar da ta karye za mu sake duba su duka.
Tare da zip ɗin hatimi da ake da su, yana yiwuwa a adana ƙarar kowane lokaci da ingancin ɗan kyanwa. Akwai kuma zaɓuɓɓukan sake amfani da su waɗanda ba sa ɗaukar sarari kuma ana iya amfani da su don wasu samfuran filastik.
Jakar Side Gusset ita ma kyakkyawan zaɓi ce ga 'yan kuliyoyi. Yawanci suna da madafun roba na kilogiram 5 da kilogiram 10 wanda ya fi sauƙin ɗauka. Ko kuma don zaɓuɓɓukan marufi na injin tsotsa. Wanda zai iya tsawaita rayuwar shiryayyen kwarin tofu.
Akwai nau'ikan dabbobin kyanwa daban-daban kamar su dabbobin kyanwa na silica, dabbobin kyanwa na tofu, dabbobin kyanwa na bentonite, da kuma dabbobin kyanwa masu nuna lafiya. Ko menene dabbobin kyanwa, muna da jakunkunan marufi da suka dace don amfani.
Rufe jakunkunan ƙasa da bangarori 5 don buga hotunanku da fasalulluka na samfurin sharar kyanwa. Mun ƙara zip na aljihu a saman jakunkunan ƙasa masu faɗi don taimakawa buɗewa da kuma sa jakunkunan su zama masu sauƙin sake rufewa.











