Kayayyaki

  • Jakar ruwa mai amfani da sabulun wanke-wanke mai zip da ma'ajiyar kayan kwalliya don Marufi na Kula da Gida

    Jakar ruwa mai amfani da sabulun wanke-wanke mai zip da ma'ajiyar kayan kwalliya don Marufi na Kula da Gida

    Muna ba wa abokan cinikinmu tayi masu ban mamaki da sassauci mara misaltuwa. Zaɓuɓɓukan marufi daban-daban don foda na wanki, gami da jakunkunan matashin kai, jakunkunan da aka rufe a gefe uku, jakunkunan da ke ƙasa da toshe, jakunkunan tsayawa. Daga shawarwarin ƙira na asali zuwa jakunkunan marufi na ƙarshe da aka gama. Jakunkunan Tsayawa tare da zik don marufi na kulawa da gida suna jan hankali kuma ana amfani da su sosai don samfura iri-iri. Suna iya maye gurbin samfuran tsabtace ruwa mai nauyi na kwalba.

  • Jakunkunan Gusset na Musamman da Aka Buga Tare da Mannewa Don Gogaggun Marufi na Hannun Hannu

    Jakunkunan Gusset na Musamman da Aka Buga Tare da Mannewa Don Gogaggun Marufi na Hannun Hannu

    Fakitin marufi mai yawa na marufi na goge-goge mai ruwa 72. Siffar gusset ta gefe, ƙara girman. Tare da madauri masu sauƙin ɗauka da tasirin nunawa. Tasirin bugawar UV yana sa maki su yi fice. Girman sassauƙa da tsarin kayan suna tallafawa farashi mai gasa. Ramin iska a jiki don sakin iska da matse ɗakin jigilar kaya.

  • Jakunkunan Rufe Fuska Masu Lankwasawa Don Marufi Na Fuska Jakunkuna Masu Rufe Gefe Uku

    Jakunkunan Rufe Fuska Masu Lankwasawa Don Marufi Na Fuska Jakunkuna Masu Rufe Gefe Uku

    Mata a duniya suna son abin rufe fuska sosai. Matsayin jakunkunan rufe fuska yana da matuƙar muhimmanci. Marufi na abin rufe fuska yana taka muhimmiyar rawa a tallan alama, yana jawo hankalin masu amfani, isar da saƙonnin samfura, yana yin ra'ayoyi na musamman ga abokan ciniki, yana kwaikwayon sake siyan abin rufe fuska. Bugu da ƙari, kare ingancin zanen abin rufe fuska mai kyau. Ganin cewa yawancin sinadaran suna da laushi ga iskar oxygen ko hasken rana, tsarin lamination na jakunkunan rufe fuska suna aiki azaman kariya ga zanen gado a ciki. Yawancin rayuwar shiryayye shine watanni 18. Jakunkunan rufe fuska na aluminum jakunkuna ne masu sassauƙa. Siffofin na iya dacewa da injunan yankewa. Launukan bugawa na iya zama abin ban mamaki saboda injunan mu suna da aiki kuma ƙungiyarmu tana da ƙwarewa mai yawa. Jakunkunan rufe fuska na iya sa samfurin ku ya haskaka masu amfani.

  • Jakunkunan Tsayawa na Abinci na Buga Furotin Foda

    Jakunkunan Tsayawa na Abinci na Buga Furotin Foda

    Protein samfuri ne mai gina jiki wanda ke cike da sinadarai masu saurin kamuwa da tururin ruwa da iskar oxygen, don haka shingen marufin furotin yana da matukar muhimmanci. An yi marufin foda da capsules ɗinmu da kayan kariya masu ƙarfi waɗanda za su iya tsawaita rayuwar shiryayye zuwa mita 18 kamar yadda aka samar da shi. GARANTI: Zane-zanen da aka buga na musamman suna sa alamar ku ta bambanta da ta masu fafatawa da yawa. Zip ɗin da za a iya sake rufewa yana sauƙaƙa amfani da shi da adanawa.

  • Jakar Alayyafo daskararre don marufi na 'ya'yan itatuwa da kayan lambu

    Jakar Alayyafo daskararre don marufi na 'ya'yan itatuwa da kayan lambu

    Jakar 'ya'yan itacen da aka buga da aka yi da zip jakar tsayawa ce mai dacewa kuma mai amfani don marufi don kiyaye 'ya'yan itacen da suka daskare sabo da kuma sauƙin shiga. Tsarin tsayawa yana ba da damar adanawa da gani cikin sauƙi, yayin da rufewar zip ɗin da za a iya sake rufewa yana tabbatar da cewa abubuwan da ke ciki suna kasancewa a kare daga ƙonewar daskarewa. Tsarin kayan da aka lakafta yana da ɗorewa, yana jure danshi. Jakunkunan zip ɗin da aka daskare suna da kyau don kiyaye ɗanɗano da ingancin abinci mai gina jiki na 'ya'yan itacen, kuma sun dace da smoothies, yin burodi, ko abun ciye-ciye. Shahara kuma ana amfani da su sosai don samfura iri-iri. Musamman a masana'antar shirya abinci na 'ya'yan itatuwa da kayan lambu.

  • Jakar 'Ya'yan itace ta musamman da aka kulle a cikin ramin iska don sabon marufi na 'Ya'yan itace

    Jakar 'Ya'yan itace ta musamman da aka kulle a cikin ramin iska don sabon marufi na 'Ya'yan itace

    Jakunkunan tsayawa na musamman da aka buga tare da zik da maƙallin. Ana amfani da su don marufi kayan lambu da 'ya'yan itatuwa. Jakunkunan da aka lakafta tare da bugu na musamman. Babban Haske.

    • NISHADI DA ABINCI MAI KYAU:Jakar kayanmu mai kyau tana taimakawa wajen kiyaye kayayyakin sabo da kuma kyan gani. Wannan jakar ta dace da sabbin 'ya'yan itatuwa da kayan lambu. Ya dace da amfani da shi azaman marufi na samfura masu sake rufewa.
    • SIFFOFI DA AMFANIN:Ajiye inabi, lemun tsami, lemun tsami, barkono, lemu, da kuma sabo da wannan ledar da ke ƙasa mai faɗi. Jakunkuna masu tsabta da amfani da yawa don amfani da kayayyakin abinci masu lalacewa. Jakunkuna masu dacewa don gidan cin abinci, kasuwancinku, lambunku ko gonarku.
    • Kawai CIKA + HATIMI:Cika jaka cikin sauƙi kuma a ɗaure da zif don kiyaye abinci lafiya. An amince da kayan abinci masu aminci ga FDA don haka za ku iya kiyaye samfuran ku da ɗanɗano mai kyau kamar sabo. Ana amfani da su azaman jakunkunan marufi ko azaman jakunkunan filastik don kayan lambu
  • Jakunkunan Abinci na Musamman da aka Buga da Zip

    Jakunkunan Abinci na Musamman da aka Buga da Zip

    Jakunkunan da aka ɗaga sune jakunkunan marufi masu sassauƙa waɗanda aka yi da filastik waɗanda za a iya tsayawa da kansu.Amfani Mai YawaAna amfani da jakunkunan da aka yi amfani da su sosai a cikin marufi a masana'antu da yawa kamar marufi na kofi da shayi, wake da aka gasa, goro, abun ciye-ciye, alewa da sauransu.Babban ShingayeTare da tsarin kayan shinge, doypack ɗin yana aiki azaman kyakkyawan kariya daga abinci daga danshi da hasken UV, iskar oxygen, tsawaita rayuwar shiryayye.Jakunkuna na MusammanAna samun jakunkunan bugawa na musamman na musamman.SauƙiTare da zif ɗin saman da za a iya sake rufewa don samun sauƙin shiga kayan abincin ku a kowane lokaci ba tare da rasa sabo ba, kiyaye ƙimar abinci mai gina jiki.tattalin arzikiAjiye kuɗin sufuri da sararin ajiya. Ya fi kwalabe ko kwalba araha.

  • Jakunkunan Marufi na Nama Masu Jeri

    Jakunkunan Marufi na Nama Masu Jeri

    Rufewa Mai Dorewa & Danshi da Tabbatar da Iskar Oxygen | An Buga Musamman | Jakunkunan Marufi Masu Kyau Na Nama Na Abinci Jakar Tsaya Mai Makulli da Zip. Jakunkunan Marufi Masu Kyau Na Nama an yi su ne da kayan shinge masu ƙarfi da kuma kulawa ta musamman a saman don haɓaka ƙa'idar shinge don samar da mafi ƙarancin shingen iskar oxygen da danshi don kare jerk ɗin hayaki na halitta.

    Packmic a matsayin babbar masana'antar OEM a kasuwar shirya kayan abinci, za mu iya ba ku zaɓuɓɓuka iri-iri da za ku zaɓa daga ciki. Bari mu yi aiki tare don keɓance jakunkunan marufi na naman sa mai laushi a cikin kayayyaki, girma dabam-dabam, tsari, salo, launuka da bugu, gami da ƙare mai sheƙi ko matte. Hakanan yana da ban sha'awa a bar taga ɗaya ta musamman don nuna abin da ke ciki kamar taga siffar naman sa.

    Ana samun nau'ikan jakunkunan marufi na naman sa a cikin salo daban-daban kamar jakunkuna masu tsayi, jakunkunan akwati, jakunkuna masu faɗi a ƙasa, ko jakunkunan gusset na gefe da jakunkunan foil na takarda kraft. Don tabbatar da ingancin jerky na naman sa, an ba da shawarar lamination mai yawa a matsayin shinge mai ƙarfi.

    Zip ɗin da za a iya sake rufewa a saman yana ba da damar sake amfani da shi da kuma amfani da shi sau da yawa.

    Ana iya yin bugu na musamman na tambari, rubutu, da zane-zane don nuna alamar ku da bayanan da suka shafi naman sa.

  • Jakunkunan Tsayawa Na Musamman Don Samfurin Iri na Chia Tare da Zip da Ƙofofin Yage

    Jakunkunan Tsayawa Na Musamman Don Samfurin Iri na Chia Tare da Zip da Ƙofofin Yage

    Wannan nau'in jakar da aka buga ta musamman tare da zik ɗin latsawa don rufewa an tsara shi ne don ɗaukar tsaban chiada kuma abincin da aka yi da tsaban chia. Tsarin bugawa na musamman tare da tambarin UV ko zinare yana taimakawa wajen sanya alamar kayan ciye-ciye ta haskaka a kan shiryayye. Zip ɗin da za a iya sake amfani da shi yana sa abokan ciniki su ci shi sau da yawa. Tsarin kayan da aka lakafta tare da babban shinge, yana sa ku zama jaka na musamman na marufi na abinci daidai yake da labarin samfuran ku. Bugu da ƙari, zai fi kyau idan kun buɗe taga ɗaya akan jakunkunan.

  • Kayan ciye-ciye na musamman na Marufi Jakunkuna na Tsaya

    Kayan ciye-ciye na musamman na Marufi Jakunkuna na Tsaya

    150g, 250g 500g, 1000g Kayan ciye-ciye na 'ya'yan itace na musamman Kayan ciye-ciye na busassun 'ya'yan itace Jakunkunan tsayawa tare da Ziplock da Tear Notch, Jakunkunan tsayawa tare da zip don marufin abun ciye-ciye na abinci yana jan hankali kuma ana amfani da shi sosai don samfura iri-iri. Musamman a cikin marufin abun ciye-ciye na abinci.

    Ana iya yin kayan jaka, girma da kuma zane da aka buga bisa ga buƙatun.

  • Kayan ciye-ciye na musamman na Marufi Jakunkuna na Tsaya

    Kayan ciye-ciye na musamman na Marufi Jakunkuna na Tsaya

    150g, 250g 500g, 1000g Kayan ciye-ciye na 'ya'yan itace na musamman Kayan ciye-ciye na busassun 'ya'yan itace Jakunkunan tsayawa tare da Ziplock da Tear Notch, Jakunkunan tsayawa tare da zip don marufin abun ciye-ciye na abinci yana jan hankali kuma ana amfani da shi sosai don samfura iri-iri. Musamman a cikin marufin abun ciye-ciye na abinci.

    Ana iya yin kayan jaka, girma da kuma zane da aka buga bisa ga buƙatun.

  • Jakar Ƙasa Mai Zane Mai Bugawa ta Musamman don Marufi na Abincin Hatsi

    Jakar Ƙasa Mai Zane Mai Bugawa ta Musamman don Marufi na Abincin Hatsi

    Jakar Abinci ta Musamman ta Masana'anta 500g, 700g, 1000g Jakar Abinci mai faɗi, Jakunkuna masu faɗi da zik don marufin abinci na hatsi, suna da matuƙar fice a masana'antar marufin shinkafa da hatsi.