Jakunkunan Zip ɗin Bugawa 250g 8oz 1/2lb Jakunkunan Kofi Jakunkunan Kofi Tare da Bawul
Bayanin Jakar Kofi 250g Tare da Bawul
| Wurin Asali: | Shanghai China |
| Sunan Alamar: | OEM |
| Kera: | Kamfanin PackMic |
| Amfani da Masana'antu: | Jakunkunan fakitin wake kofi 250g |
| Tsarin Kayan Aiki: | Fina-finan Laminated.> Fim ɗin Bugawa OPP/PET/Takarda/OPA/Takardar Kraft> Fim ɗin shinge VMPET / AL /OPA > Fim ɗin rufewa LDPE CPP RCPP |
| Hatimcewa: | Zip, bawuloli |
| Takaddun shaida: | ISO90001, BRCGS, SGS |
| Launuka: | Launin CMYK+Pantone |
| Samfurin: | Jakar samfurin hannun jari kyauta. |
| Nau'in Jaka: | Jakunkunan Tsaya, Doypack, Jakar Tsaya |
| Umarni na Musamman: | EH Yi kamar buƙatarka |
| Fayil ɗin Zane: | AI, PSD, PDF |
| Ƙarfin aiki: | Jakunkuna 100-200k/Rana. Fim Tan 2/Rana |
| Marufi: | Jakar PE ta ciki, jakunkuna 800 /CTN, girman kwali 49*31*27cm, 42 CTNS/Pallet |
| Isarwa: | Jigilar kaya ta teku, ta jirgin sama, ta gaggawa. |
Amfanin Masu Amfani da Jakunkunan Wake na Kofi 250G Tare da Zip
• Yana ɗaukar ƙaramin sarari idan aka kwatanta da kwalaben gilashi ko gwangwani.
•Zaɓuɓɓukan kore fiye da sauran kwantena, marufi mai sassauƙa yana amfani da ƙaramin albarkatun marufi, kuma ya fi dacewa da muhalli ga duniyarmu.
•Zaɓuɓɓuka masu sauƙi na buɗewa ta hanyar ƙira. Babu wuƙaƙe da hannu, za mu iya buɗe jaka ɗaya ta wake da yatsu cikin sauƙi.
•Yana da sauƙin adanawa kamar jakar tsayawa da aka yi da fim ɗin filastik da foil, siffarsa mai sassauƙa ce, ana iya naɗe ta ko murɗe ta, babu karyewa. Don haka zai iya amfani da sararin da ke cikin kwali.
•Taimaka wajen kiyaye samfurin sabo. Lokacin da aka yi masa laminate da aluminum foil, shingen tururin ruwa zai zama 0.3, shingen iskar oxygen zai zama 0.1.
•Zaɓuɓɓukan gamawa masu sheƙi da matte don ƙira.
•Tsarin gusset mai zagaye a ƙasa tare da bawul ɗin cire gas mai inganci don sabo na kofi. Yana barin iska da danshi su matse, amma baya barin shi ya dawo ciki.
Kayan jaka na kofi 8oz
Fasaloli na jakunkunan ajiyewa don marufin kofi waɗanda PackMIC ya samar.
•An Gwada Kayan Abinci na FDA, SGS
•Gudanar da ingancin ISO, QC&QA A cikin kowane tsari. An tabbatar da ingancin kowace jaka kuma an bi diddigin ta.
•Kyakkyawan ingancin bugawa, ba tare da la'akari da girman oda ba.
•Zaɓuɓɓukan da za a iya sake amfani da su da kuma waɗanda za su iya dacewa da shara suna nan
•Jakunkunan samfura kyauta suna nan don dubawa a gaba
•An yi shawarwari kan ƙaramin MOQ
•Lokacin isarwa cikin sauri makonni 2
Muna kula da kowace fakitin wake na kofi. Don Allah a yi amfani da shi'Kada ku damu da tuntuɓe mu don tattaunawa game da ra'ayoyin marufin kofi.
Tambayoyin da ake yawan yi Game da Jakunkunan Marufi na Wake 250g.
1. A cikin yanayin kasuwanci, jakar kofi mai nauyin oz 12 ko oz 16 ta fi shahara.
Mafi yawan girma da aka yi amfani da su a cikin Coffee Roastery ɗinmu, 454g 16oz ya fi shahara.
2. Menene fa'idar jakar da aka buga ta musamman idan aka kwatanta da lakabi da jakunkunan kofi?
★Kyakkyawar kallo:Ra'ayin farko game da marufin kofi yana da matuƙar muhimmanci, shine hoton farko da za ku ɗauka tare da masoyan kofi da dillalai. Jakar foil mai launi mai cikakken launi tana nuna cewa kayan kofi ɗinku suna da inganci. Kuna kula da marufin kofi yana nufin dole ne a kula da wake ɗinku sosai. Lakabi masu dacewa da ƙananan oda tare da SKU da yawa, yana ba da jin daɗin aikin hannu.
★Ƙarin sarari don gabatarwar samfurin ku:Lakabi ƙaramin abu ne da ke nufin iyakance sarari don bayanin samfura. Tare da jakunkunan kofi da aka buga na musamman, za ku sami ƙarin faifan allo don ba da labarin samfuran wake na kofi. Ƙarin sarari yana ba da damar ƙirar kofi ɗinku ta zama mai kyau da kuma tsabta da kuma keɓancewa.
★Cewa aikin ɗan adam da kuma ingantacce. Lakabi da hannu aiki ne mai ɗaukar lokaci. Jakunkunan da aka buga na musamman sun gama bugawa a lokaci guda. Tanadin kuɗin aikin ma'aikata.












