Jakar Abinci ta Musamman mai lebur ta ƙasa tare da bawul don Marufin Kofi

Takaitaccen Bayani:

Manufacturer Musamman Lebur Ƙasa Zik Din Abinci Sa Kofi Marufi Jaka Da Bawul

Tare da girman nauyi: 250g, 500g, 1000g, ana amfani da jakar siffar sosai a cikin wake na kofi da marufi na abinci

Kayan da aka lakafta, Siffa da ƙirar tambari zaɓi ne na alamar ku.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Cikakken Bayani game da Samfurin

250g,500g,1000g masana'anta mai faffadan jakar ƙasa mai faɗi tare da zik da bawul don marufin wake na kofi.

Masana'antar OEM & ODM don marufin wake na kofi, tare da takaddun shaida na BRC FDA da ingancin abinci sun kai matsayin ƙasashen duniya.

Nazari kan girman jaka

Jakunkunan lebur na ƙasa su ne sabbin nau'ikan jakunkunan da aka fi so a fagen marufi mai sassauƙa. Yana ƙaruwa cikin sauri a masana'antar marufi mai inganci. Jakunkunan lebur na ƙasa sun fi tsada fiye da sauran jakunkunan marufi masu sassauƙa. Amma bisa ga siffar jaka da ƙarin dacewa, wanda ke ƙara shahara a masana'antar marufi, duk da haka jakunkunan lebur na ƙasa masu sunaye iri-iri, misali jakunkunan lebur na ƙasa, jakunkunan lebur na ƙasa, jakunkunan lebur na ƙasa, jakunkunan lebur na ƙasa masu sassauƙa, jakunkunan bulo, jakunkunan lebur na gefe huɗu, jakunkunan lebur na gefe huɗu, jakunkunan lebur na gefe uku. Jakunkunan lebur na ƙasa suna kama da salon bulo ko akwati. Tare da saman biyar, gefen gaba, gefen baya, gusset na gefen dama, gusset na gefen hagu, da gefen ƙasa, waɗanda kuma za a iya bugawa da ƙirarsu. Suna nuna samfuransu da samfuransu. Saboda ƙirarsa ta musamman, jakunkunan lebur na ƙasa na iya adana kashi 15% na kayan marufi. Tunda jakunkunan lebur suna tsayi kuma faɗin jakunkunan ya fi kunkuntar fiye da jakunkunan tsaye. Yawancin masana'antun abinci sun zaɓi amfani da jakunkunan lebur na ƙasa masu faɗi, wannan nau'in jaka na iya adana farashin sararin shiryayyen babban kanti. Wanda kuma ake kira jakar marufi ta kare muhalli.

Catalog(XWPAK)_页面_23 Catalog(XWPAK)_页面_22

Abu: Jakar Marufi Mai Inganci Mai Faɗin Ƙasa don Wake na Kofi
Kayan aiki: Kayan da aka lakafta, PET/VMPET/PE
Girman da Kauri: An keɓance shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Launi/bugawa: Har zuwa launuka 10, ta amfani da tawada mai darajar abinci
Samfurin: An bayar da samfuran hannun jari kyauta
Moq: Guda 5000 - Guda 10,000 bisa ga girman jaka da ƙira.
Lokacin jagora: cikin kwanaki 10-25 bayan an tabbatar da oda kuma an karɓi ajiya na 30%.
Lokacin biyan kuɗi: T/T (kashi 30% na ajiya, ma'auni kafin bayarwa; L/C a gani
Kayan haɗi Zip/Tin Tie/Bawul/Rataya Hole/Tar notch / Matt ko mai sheƙi da sauransu
Takaddun shaida: Ana iya yin takaddun shaida na BRC FSSC22000,SGS,Matsayin Abinci idan ya cancanta
Tsarin Zane: AI.PDF. CDR. PSD
Nau'in jaka/Kayan haɗi Nau'in Jaka: jakar ƙasa mai faɗi, jakar tsaye, jakar gefe 3 da aka rufe, jakar zif, jakar matashin kai, jakar gusset ta gefe/ƙasa, jakar spout, jakar foil ta aluminum, jakar takarda ta kraft, jakar da ba ta dace ba da sauransu. Kayan haɗi: Zip masu nauyi, ramukan tsagewa, ramukan rataye, bututun zubar da iskar gas, kusurwoyi masu zagaye, taga da aka buga wanda ke ba da ɗan haske game da abin da ke ciki: taga mai haske, taga mai sanyi ko ƙarewa mai haske tare da taga mai haske, siffar da aka yanke da sauransu.

Duk wata tambaya, Da fatan za a iya tuntuɓar mu kai tsaye.

Tambayoyin da ake yawan yi game da Rearch&Design

T1: Ta yaya ake ƙera kayayyakinku? Menene takamaiman kayan?

Yawanci ana yin jakunkuna da yadudduka uku. Jakunkunan marufi masu sassauƙa an yi su ne da Opp, Pet, Paper da Nailan, Layer na tsakiya tare da Al, Vmpet, Nailan, da Layer na ciki tare da PE, CPP.

Q2: Har yaushe ake ɗauka don haɓaka ƙirar bugu na kamfanin ku?

Ya kamata a yi amfani da sabbin molds don tantance lokacin da za a yi amfani da su, idan aka samu ɗan canji a cikin samfurin asali, za a iya cika kwanaki 7-15.

T3: Shin kamfanin ku yana karɓar kuɗin bugu na ƙira? Nawa ne? Za a iya mayar da shi? Ta yaya za a mayar da shi?

Adadin sabbin samfuran da aka ƙirƙiro kuɗin ƙira na bugawa shine $50-$100 a kowace ƙira ta bugawa

Idan babu adadi mai yawa a farkon matakin, za ka iya cajin kuɗin mold ɗin da farko sannan ka mayar da shi daga baya. Ana ƙayyade ribar bisa ga adadin da za a mayar a cikin rukuni-rukuni.


  • Na baya:
  • Na gaba: