Kayan abu guda ɗaya MDOPE/PE
Yawan iskar oxygen <2cc cm3 m2/awa 24 23℃, zafi 50%
Tsarin kayan samfurin kamar haka:
BOPP/VMOPP
BOPP/VMOPP/CPP
BOPP/ALOX OPP/CPP
A BUDE/PE
Zaɓi tsarin da ya dace bisa ga takamaiman aikace-aikacen, kamar tsarin cikewa, buƙatun manufofin mai amfani.
Don Inganta Lafiyar Jama'aMarufi- Marufi Mai Sauƙi Mai Dorewa, Akwai nau'ikan marufi daban-daban da yawajakunkunan marufi masu sassauƙanau'ikan zaɓuɓɓuka, kamar
Jakunkunan tsayawa, jakunkunan gusset na gefe, fakitin doy, jakunkunan lebur na ƙasa, jakunkunan spout,
Haɗe-haɗe: Bawuloli, zip, bututun ruwa, maƙallan hannu, da sauransu.
Marufi Mai Sauƙi Shine Mafi Kyawun Zabi Don Ci Gaba Mai Dorewa
Tsarin marufi mai sassauƙa mai dorewa ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi ga abokan ciniki waɗanda ke sha'awar kare muhalli.
Idan aka kwatanta dawasu nau'ikan marufi
· Rage yawan shan ruwa da kashi 94%.
· Rage sharar gida ta hanyar rage amfani da kayan da kashi 92%.
· Inganta ingancin sufuri, rage farashin jigilar kaya tsakanin iyakokin ƙasa da kashi 90%, da kuma rage sararin ajiya da kashi 50%
· Rage tasirin iskar carbon ta hanyar rage fitar da hayakin iskar gas (GHG) har zuwa kashi 80%.
· Ana iya ƙara tsawon lokacin da samfurin zai ɗauka, ta haka ne za a rage ɓarnar abinci.
Samar da Makoma Mai Dorewa
Dorewa ba taken da za a ɗauka da wasa ba ne, muna ganin hakan a matsayin dama ta kirkire-kirkire da haɓaka don magance matsalolin yau da kuma shirya wa ƙalubalen da ke gaba.
★Mafita na samfura da aka tsara don kare duniya
Dabaru don rage tasirin gurɓataccen iskar carbon sun haɗa da:
· Mai sauƙi daƙirar marufi mai siriri
· Tsarin kayan aiki guda ɗaya da za a iya sake amfani da shi
· Yi amfani da kayan da ke da ƙarancin tasiri ga muhalli
★Rage tasirin muhalli yayin aiki
Tsarin da aka aiwatar:
· Rage amfani da makamashi da fitar da hayakin iskar gas mai gurbata muhalli
· Rage sharar da aka zubar a cikin shara
· Inganta lafiyar ma'aikata da aikinsu na tsaro
★A yi aiki tare don haɓaka ci gaba mai ɗorewa
Nauyin Jin Dadin Jama'a na Kamfanoni:
· Shiga cikin ayyukan agaji na kare muhalli
· Inganta marufi mai ɗorewa
· Ƙirƙiri wurin aiki mai haɗaka
Muna fatan yin aiki tare da abokan cinikinmu, masu samar da kayayyaki da ƙungiyoyin masana'antu a cikin tsarin ci gaba mai ɗorewa, kuma muna ci gaba da ingantawa da haɓakamarufi mai dorewaMuna samar da mafita ga nau'ikan abinci daban-daban, marufi na yau da kullun na sinadarai da magunguna. Muna fatan za ku shiga ƙungiyar ci gaba mai ɗorewa kuma ku kawo canji tare. Idan kuna son yin aiki tare don samun makoma mai aminci da dorewa, da fatan za ku ji daɗin yin hakantuntuɓe mu.
Lokacin Saƙo: Mayu-27-2024