Marufi na Musamman na Abincin Dabbobin Gida na Bugawa na Doypak
Mai Kaya na Musamman Mai Sauƙi Don Abincin Dabbobin Gida
Packmic ana ƙera shi ne daga OEM, ana yin marufi na musamman na abincin kyanwa ko marufi na kayan kare. Yi jakunkuna ko fina-finai da suka dace da samfuran ku.
Muna keɓance marufi dagamasu biyo baya.
1. Girman jaka.Komai ƙananan jakunkunan abincin dabbobi ne kamar 40g ko babban girma 20kg za mu iya yin sa.
2. Tsarin kayan aiki.Kamar yadda muke amfani da fim daban-daban kamar PET, OPP, CPP, PAPER, PA, LDPE, VMPET da sauransu. Za mu iya amfani da mafi kyawun haɗin don kayan dabbobinku idan aka yi la'akari da duk fa'idodin wannan fim ɗin marufi.
3. Buga zane-zane.Muna buga zane-zanen kamar yadda suke. Akwai hanyoyi guda 3 don tabbatar da tasirin bugawa.
1) ta hanyar samfurin takarda da aka buga ta hanyar tsari
2) ta hanyar buga fim bayan an gama silinda.
3) samfuran da aka riga aka yi kafin a samar da taro.
4. Siffofin musammankamar ramin rataye da'ira. Ko kuma madauri.
Mafita Mai Kyau Don Manyan Alamu
Duk fim ɗin marufi da kayan da muke amfani da su don marufi na abincin dabbobi suna da darajar abinci. Rahoton gwajin SGS a shirye yake don cak ɗinku.

Ingantawa ga Masu Amfani.
Jakunkunan jakunkunan abincin dabbobi suna da siffofi waɗanda zasu sa samfuran su yi fice a kan shiryayye.
•Siffofi na musamman don aiki, tsari, da sabon abu.
•Raba ramuka a cikin salo da siffofi iri-iri don nunin shago a cikin shago
•Ƙananan ramuka da kuma iska don zaɓin dafa abinci a cikin jaka
•Tagogi don duba samfurin a gefe, gaba, ko baya don bayyana mabukaci
•Kusurwoyi masu zagaye don fasalin ƙira
Wanne Jakar Abincin Kare Mafi Kyau
Me yasa za a zaɓi doypack a matsayin jakar marufi ta kayan ciye-ciye na dabbobi?
Doypacks wani nau'in marufi ne da aka fi sani da shi don kayan abincin dabbobi. Ga wasu muhimman fasaloli da fa'idodin amfani da jakunkunan tsayawa don marufin kayan abincin dabbobi:
★Tsarin Tsaye: Marufin da ke tsaye a kansa yana da tushe mai faɗi kuma yana tsaye a kan ɗakunan ajiya na shago, wanda hakan ya sa ya zama mai kyau da sauƙin nunawa.
★SAUƘAƘA: Rufe zip ɗin da za a iya sake rufewa na jakar tsayawa yana bawa masu dabbobin gida damar buɗewa da rufe kunshin cikin sauƙi, tare da kiyaye kayan ciye-ciye sabo.
★Kar a yi wasa da shi: Ana iya sanya marufin da aka ɗaura a tsaye da kayan da za su iya yagewa ko kuma su hana tarawa don tabbatar wa masu amfani cewa ba a tauye samfurin ba.
★Ayyukan shinge:Ana iya yin marufi mai ɗaukar nauyin kansa da kayan da ke da layuka da yawa, waɗanda ke da kyawawan halaye masu hana danshi, hana iskar oxygen da kuma hana haske. Wannan yana taimakawa wajen tsawaita lokacin shiryawa da kuma kiyaye ingancin abincin dabbobin gida.
★Fuskar da za a iya bugawa:Marufin da aka yi amfani da shi wajen yin tallan kayayyaki yana ba da isasshen sarari don yin alama da kuma bayanin samfura. Ana iya buga su musamman tare da ƙira mai kyau, lakabi, tambari da cikakkun bayanai game da samfura don jawo hankalin masu dabbobin gida.
★Ana iya ɗauka: Tsarin jakar da aka yi amfani da ita mai sauƙi da kuma ƙaramin tsari yana sa ya zama mai sauƙin ɗauka da adanawa. Masu dabbobin gida za su iya ɗaukar kayan abincin dabbobi cikin sauƙi lokacin da za su fita ko tafiya.
★Zaɓuɓɓukan Masu Amfani da Muhalli: Ana iya yin doypacks daga kayan da aka sake yin amfani da su, da kuma kayan da za a iya lalata su da kuma waɗanda za a iya tarawa, wanda hakan zai rage tasirin da za ku yi wa muhalli.
★Girman Girma Da Yawa:Ana samun Doypacks a girma dabam-dabam, wanda ke bawa kamfanoni damar ɗaukar nau'ikan abincin dabbobi daban-daban don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban.
★Aikace-aikace Masu Yawa: Jakunkunan da aka ɗaura a tsaye na iya ɗaukar nau'ikan abubuwan ciye-ciye iri-iri, gami da busassun abubuwan ciye-ciye, abubuwan ciye-ciye masu daɗi, biredi, har ma da kayan da aka jika kamar abubuwan ciye-ciye masu tauna ko kayan gwangwani.
★AN AMINCE DA FDA: Ana yin marufi mai inganci daga kayan da suka cika ƙa'idodin aminci na abinci, wanda ke tabbatar da cewa abincin dabbobi ya kasance lafiya kuma ba ya shafar lokacin marufi da ajiya. Lokacin zabar marufi mai tsayi don abincin dabbobin gida, yana da mahimmanci a yi la'akari da takamaiman buƙatun samfurin ku kamar girma, halayen shinge da damar yin alama. Bugu da ƙari, yin aiki tare da mai samar da marufi mai aminci wanda ya ƙware a cikin marufi na abincin dabbobin gida zai iya taimakawa wajen tabbatar da mafi kyawun sakamako.
Jakar kayan abinci mai kyau ta dabbobi ta yi kyau sosai. Ya kamata aikin ya yi aiki da kyau. Jakunkunan dabbobin da aka lakafta suna da ɗorewa. Don haka dabbobin gida ba za su iya cizo ko yage marufin cikin sauƙi ba. Babu zubewa ko da bayan cizo. Fim ɗin ya kamata ya kare abincin dabbar a ciki da tsawon rai. Da sabo. Bugu da ƙari, ingancinsa ya tabbata babu ikirari, kuma farashin ya kamata ya zama mai gasa. Za mu iya yin mafi kyawun jakunkunan abincin kare.
Zaɓi daga cikin salo da siffofi da fasaloli da yawa da muke da su don dacewa da buƙatunku na musamman.













